A Pese Awọn ohun elo Didara to gaju

Gencor Ohun elo

  • 6-ibudo 10/100M/1000M L2 WEB Ṣakoso awọn Industrial àjọlò Yipada multimode okun meji

    6-ibudo 10/100M / 1000M L2 WEB Isakoso Iṣẹ ...

    6-ibudo 10 / 100M / 1000M L2 WEB isakoso Industrial àjọlò Yipada multimode meji okun Ọja Awọn ẹya ara ẹrọ: Awoṣe CFW-HY2024M-2 Interface Abuda Ti o wa titi Port 4* 10/ 100/ 1000Base-T RJ4500s soke 2 * 0 SClink awọn ibudo Ethernet Port Port 1-4 atilẹyin 10/ 100/ 1000Base-T auto-sensing, full / idaji duplexMDI/MDI-X ara-adaption Twisted PairTransmission 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mita) 100BASE-TXX : Cat5 tabi nigbamii UTP (≤100 mita) 1000BASE-T: Cat5e tabi nigbamii UTP (≤100 pade ...

  • Gigabit ni kikun 16 opitika 8 itanna Ogoji megabit ile-iṣẹ ile-iṣẹ L3 nẹtiwọọki iṣakoso yipada 6KV aabo monomono

    Gigabit ni kikun 16 opitika 8 itanna Ogoji mega…

    Gigabit kikun 16 opitika 8 itanna Ogoji megabit ile-iṣẹ L3 nẹtiwọọki iṣakoso yipada 6KV aabo monomono Awọn ẹya ọja: Gigabit wiwọle, 10G uplink ◇ Atilẹyin ti kii-ìdènà gbigbe-iyara okun waya.◇ Atilẹyin kikun-duplex ti o da lori IEEE802.3x ati idaji-duplex ti o da lori Afẹyinti.◇ Atilẹyin Gigabit Ethernet ibudo ati 10G SFP + uplink ibudo apapo, eyi ti o ranwa awọn olumulo lati ni irọrun kọ Nẹtiwọki lati pade awọn iwulo ti awọn orisirisi awọn oju iṣẹlẹ.Aabo ◇ Atilẹyin ibudo igbohunsafefe ibudo ...

  • 5-ibudo 10 / 100M Industrial àjọlò Yipada

    5-ibudo 10 / 100M Industrial àjọlò Yipada

    Awọn ẹya ara ẹrọ Ọja: Ifihan 5-ibudo 100M iyipada ile-iṣẹ ile-iṣẹ, ti a mu wa si ọ nipasẹ Huizhou changfei photoelectricity technology co.,ltd, Ltd. Gẹgẹbi olupese ti o jẹ asiwaju ti awọn iṣeduro gbigbe gbogbogbo, ifaramo wa wa ni jiṣẹ awọn ọja to ti ni ilọsiwaju ati awọn iṣẹ didara to gaju. si awọn onibara agbaye.Pẹlu awọn ọdun ti iwadii ati iriri idagbasoke, a ti gba ọrọ ti oye ati awọn itọsi iwadii imọ-jinlẹ ni aaye ti optoelectronics.Ifaramo wa si didara julọ ni eti…

  • 10-ibudo 10/100M àjọlò Yipada

    10-ibudo 10/100M àjọlò Yipada

    10-ibudo 10/100M Awọn ẹya Ọja Yipada Ethernet: Ṣiṣafihan ọja tuntun wa, 8 + 2 100M PoE yipada, ojutu pipe fun awọn iwulo Nẹtiwọọki rẹ!Bi awọn kan abele ọjọgbọn ise ni oye yipada isakoso, PoE yipada, àjọlò yipada, alailowaya Afara, ati alailowaya 4G olulana olupese, a gba igberaga ni jiṣẹ ga-didara awọn ọja fun awọn onibara wa.Iyipada 8 + 2 100M PoE jẹ ẹrọ ti o lagbara ti a ṣe lati pese iṣẹ nẹtiwọki ti o gbẹkẹle ati daradara.Ogbon...

Gbekele wa, yan wa

Nipa re

Apejuwe kukuru:

Huizhou Changfei ti ṣe adehun lati pese awọn alabara agbaye pẹlu awọn solusan gbigbe gbogbogbo ti ilọsiwaju ati awọn ọja ati iṣẹ didara ga.O ti ṣajọpọ iriri pupọ ni iwadii ati idagbasoke awọn ọja optoelectronic ati awọn itọsi iwadii imọ-jinlẹ, ati pe o ti gba iyin iṣọkan lati diẹ sii ju awọn olupin 360 ati awọn aṣoju ni diẹ sii ju awọn orilẹ-ede 100 ni ayika agbaye.Huizhou Changfei ti n ṣe agbeka iṣẹ apinfunni ti awujọ, ṣe agbekalẹ awọn ọja lẹsẹsẹ gẹgẹbi awọn iyipada iṣakoso-iwọn ile-iṣẹ fun ohun elo ibaraẹnisọrọ okun opiti 5G, PoE ti oye, awọn iyipada nẹtiwọọki, awọn modulu opiti SFP, ati ṣe awọn ilowosi to dayato si anfani ti ile-iṣẹ eniyan.

Kopa ninu awọn iṣẹ ifihan

Awọn iṣẹlẹ & Awọn ifihan Iṣowo

  • img (4)
  • img (3)
  • img (1)
  • img (2)
  • img (6)
  • img (7)
  • img (8)
  • img (5)
  • img (11)
  • img (12)
  • img (9)
  • img (10)